“தடுப்பூசிகள் மூலம் குழந்தைகளை காப்போம்”

0 5

“தடுப்பூசிகள் மூலம் குழந்தைகளை காப்போம்”

(IMMUNIZE AND PROTECT YOUR CHILD)

சுதாகர் பிச்சைமுத்து (Dr.P. Sudhagar)

Assitant Research Professor at Hanyang University

வாட்சப்பில் ஒரு ஆடியோ வந்தது. அதில் குழந்தைகளுக்கு “தடுப்பூசி போடத் தேவையில்லை அதுஒரு பன்னாட்டு சதி” என்ற கோணத்தில் முழு மூடத்தனமாக விசமக் கருத்தாக இருந்தது.

இதனைக் கேட்பவர்கள், அடடே உண்மைதான் போல் இருக்கு என நினைத்து அதிகமாக வாட்சப்பிலும் முகநூலிலும் நண்பர்களுக்கு பகிர்கிறார்கள்.

விளைவு, இது போன்று வேண்டுமென்றே தடுப்பூசிகள் பற்றிய தவறான தகவல்களை பரப்புபவர்களால் உலகமெங்கும்வருடம் தோறும் 1.5 மில்லியன் (15 லட்சம்) குழந்தைகள் இறந்து போகிறார்கள் (Source, World Health Organization). இத்தனைக்கும் அவர்களை காப்பாற்றும் மருந்து நம்மிடம் உள்ளது. முழுக்க தவறான பிரச்சாரத்தினை நம்பி நிகழும்அலட்சியத்தால் இந்த மரணங்கள் நிகழ்கிறது.

தயவு செய்து இது போன்ற விசமிகளின் பேச்சை நம்ப வேண்டாம். குழந்தைகளுக்கு அரசு அறிவுறுத்தும் தடுப்பூசிகளைதவறாது உரிய காலத்தில் எடுத்துக் கொள்ளுங்கள்.

30 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு நம் நாட்டில் இருந்த பெரியம்மை, சின்னம்மை, போலியோ உள்ளிட்ட பல நோய்களை இந்ததடுப்பூசிகள் மூலம் முற்றிலும் தடுத்துள்ளோம். இந்த உட்டாலக்கடி ஹீலர், அக்குபஞ்சர் கும்பலிடம் கவனமாகஇருங்கள்.

எல்லா நாடுகளிலும் நம் இந்தியாவைப் போன்றே குழந்தைகளுக்கு தடுப்பூசி போடும் திட்டத்தினை அந்த நாடுகளில்உள்ள சுகாதரத் துறை மூலம் முன்னெடுக்கிறார்கள். ஒவ்வொரு ஆண்டும் உலகம் முழுவதும் குழந்தைகளை பாதிக்கும்நோய்க் கூறுகளை உலக சுகாதர நிறுவனம் கண்டறிந்து அதனை தடுப்பதற்கான வழி முறைகளை எல்லா நாடுகளுக்கும்வழங்கி வருகிறது.

தற்போது உலகையே அச்சுறுத்திக் கொண்டிருக்கும் நோய் தாக்குதல்களை உலக சுகாதர நிறுவனம் பட்டியலிட்டு இதில்குறிப்பிட நோய்களுக்கான தடுப்பூசியினை பிறந்த குழந்தை முதல் 5 வயது வரை உள்ள குழந்தைகளுக்கு சரியான காலஇடைவெளிகளில் எடுத்துக் கொள்ள அறிவுறுத்தி உள்ளது.

BCG, Polio, Hepatitis B, DTP (Diphtheria, Tetanus and Pertussis)

Haemophilus influenzae type b (Hib), Pneumococcal (Conjugate)

Rotavirus, Measles, Rubella, Human Papillomavirus (HPV), Japanese Encephalitis (JE), Yellow Fever, Tick-Borne Encephalitis (TBE), Typhoid, Cholera, Meningococcal, Hepatitis A, Rabies, Dengue (CYD-TDV), Mumps, Seasonal Influenza (Inactivated Vaccine), Varicella

உலகெங்கும் உள்ள மருத்துவர்கள், ஆராய்ச்சியாளர்கள் குழந்தைகளின் உயிர்காக்கும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளனர். அவர்கள் அனைவரையும் மனித குல விரோதிகளாக சித்தரிக்கும் மூடர்களை ஆரம்பத்திலே இனம் கண்டு அடித்துவிரட்டுங்கள்.

ஒன்றை புரிந்து கொள்ளுங்கள், எல்லா நாடுகளிலும் இந்த தடுப்பூசி எடுத்துக் கொள்ளும் வழி முறைகள் அந்த நாடுகளின்அரசால் தீவிரமாக முன்னெடுக்கப்படுகின்றன. எல்லா ஊரிலும் அறமே இல்லாத பைத்தியக்காரர்களும் உள்ளனர். அவர்களிடம் இருந்து விலகி இருப்பதே நல்லது. ஏனெனில் அவர்கள் உங்களை அழிப்பதை காட்டிலும் உங்கள்குழந்தைகளை அழிக்க வந்தவர்கள்.

அரசு சுகாதாரத்துறை தரும் வழி காட்டுதலை தயவு செய்து பின்பற்றுங்கள். சரியான தருணத்தில் உங்கள்குழந்தைகளுக்கு தடுப்பூசி எடுத்துக் கொண்டு அவர்களை பேரழிவில் இருந்து காப்பாற்றுங்கள்.

உங்கள் நண்பர்களுக்கு இச்செய்தியினை பகிருங்கள். குறிப்பாக, குழந்தைகள் வைத்திருக்கும் பெற்றோர்களுக்குஅறிவியல் உண்மையினை எடுத்துச் சொல்லுங்கள்.

பி.கு:

உலக சுகாதார நிறுவனம் அறிவுருத்தியுள்ள நோய்களின் பட்டியலை இந்த பக்கத்தில் படித்து தெரிந்து கொள்ளுங்கள்.

http://www.who.int/immunization/policy/Immunization_routine_table2.pdf?ua=1

பாக்ஸ்

தடுப்பூசி பற்றி தவறான வதந்தி பரப்புவோர் மீது சட்ட படி நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என தமிழக சுகாதாரத்துறை அமைச்சர் விஜயபாஸ்கர்  தெரிவித்துள்ளார். 

Leave A Reply

Your email address will not be published.